7m บ้านผลบอล ผลบอลสด รายงานสดผลบอลสดๆทั่วโลก 7m Livescore

CHILE: Primera B 06/04 – 04:00 Half time Deportes Temuco 1 – 0 S. Morning 1 – 0 0/0.5 COSTA RICA: Primera Division – Clausura 06/04 – 04:00 Half time ADR Jicaral 0 – 0 Herediano 0 – 0 0.5 GAMBIA: GFA League 06/04 – 04:00 Half time Falcons 0 – 0 Team Rhino 0 – 0 0 CAMEROON: Elite Two 05/04 – 21:00 AS Matelots – Aigle Royal 0 05/04 – 21:00 Foncha – AS Lausanne 0 05/04 – 21:00 Gazelle – Dynamo Douala 0 05/04 – 21:00 Leopard de Douala – Bafang 0 05/04 – 21:00 Lion Blesse – Stade de Bertoua 0 ROMANIA: Liga 3 – Seria 3 – Relegation Group 05/04 – 21:00 Gloria Albesti – CSM Oltenita 0 05/04 – 21:00 Inainte Modelu – Recolta Gh. Doja 0 05/04 – 21:00 Voluntari 2 – Fetesti 0 WORLD: Club Friendly 05/04 – 22:00 SJK Akatemia (Fin) – Ilves 2 (Fin) 0 CAMEROON: Elite One 05/04 – 22:30 Eding Sport – Bamboutos FC 1.5 IRAN: Division 1 05/04 – 22:30 Khooshe Talaee – Saipa 0 GUINEA: Ligue 1 05/04 – 23:00 Horoya – Flamme Olympique 0 PERU: Liga 2 – Apertura 06/04 – 03:00 Alianza Huanuco – Chavelines 0.5/1 MEXICO: Liga de Expansion MX – Clausura 06/04 – 05:00 Alebrijes Oaxaca – Pumas Tabasco 0.5/1 MOROCCO: Coupe du Trone 06/04 – 05:00 Ittifaq Marrakech – Wydad 2 USA: MLS Next Pro 06/04 – 05:00 Inter Miami II – Philadelphia Union II 0/0.5 SOUTH AMERICA: Copa Libertadores – Group Stage 06/04 – 05:15 Caracas (Ven) – Athletico-PR (Bra) 0.5 06/04 – 05:15 Colon Santa FE (Arg) – Penarol (Uru) 0.5 06/04 – 05:15 Olimpia Asuncion (Par) – เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (Par) 0 SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana – Group Stage 06/04 – 05:15 Banfield (Arg) – Santos (Bra) 0/0.5 06/04 – 05:15 Ceara (Bra) – Independiente (Arg) 0.5 06/04 – 05:15 U. Catolica (Ecu) – Union La Calera (Chi) 1/1.5 ARGENTINA: Copa Argentina 06/04 – 05:30 Central Cordoba – Gimnasia Jujuy 0.5/1 GAMBIA: GFA League 06/04 – 06:00 Banjul Utd – Armed Forces 0 USA: US Open Cup 06/04 – 06:00 Charlotte Independ. – North Carolina Fusion U23 0 06/04 – 06:00 Pittsburgh – Maryland Bobcats 0 BRAZIL: Campeonato Roraimense – First stage – Play Offs 06/04 – 06:30 Sao Raimundo RR – Nautico FC 0 USA: US Open Cup 06/04 – 06:30 Detroit – Michigan Stars 0 06/04 – 06:30 Indy Eleven – St. Louis City 2 0 06/04 – 06:30 Tampa Bay – The Villages 0 BERMUDA: Premier League 06/04 – 07:00 Robin Hood – X-Roads Warriors 0 COSTA RICA: Primera Division – Clausura 06/04 – 07:00 Santos DG – San Carlos 0/0.5 USA: US Open Cup 06/04 – 07:00 Union Omaha – Menace 0 SOUTH AMERICA: Copa Libertadores – Group Stage 06/04 – 07:30 Always Ready (Bol) – Corinthians (Bra) 0/0.5 06/04 – 07:30 Dep. Cali (Col) – โบค่า จูเนียร์ (Arg) 0/0.5 SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana – Group Stage 06/04 – 07:30 Atletico GO (Bra) – LDU Quito (Ecu) 0.5 06/04 – 07:30 เอฟเวอร์ตัน (Chi) – Wilstermann (Bol) 1/1.5 USA: US Open Cup 06/04 – 07:30 FC Tulsa – Tulsa Athletics 0 06/04 – 07:30 San Antonio – D’Feeters Kicks 3 COLOMBIA: Primera B – Apertura 06/04 – 07:40 Atletico F.C. – Bogota 0 USA: US Open Cup 06/04 – 08:30 New Mexico – Las Vegas Legends 0 COSTA RICA: Primera Division – Clausura 06/04 – 09:00 Alajuelense – Sporting San Jose 0.5/1 NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Champions League 06/04 – 09:00 U.N.A.M.- Pumas (Mex) – Cruz Azul (Mex) 0 MEXICO: Liga de Expansion MX – Clausura 06/04 – 09:05 Dorados de Sinaloa – Atlante 0 USA: US Open Cup 06/04 – 09:30 Central Valley Fuego – El Paso 0 06/04 – 09:30 Orange County SC – LA Force 1.5 AUSTRALIA: NPL Northern NSW 05/04 – 15:00 Finished Maitland 6 – 0 Adamstown Rosebud 3 – 0 2.5/3 BANGLADESH: Premier League 05/04 – 16:00 Postponed Bashundara Kings 0 – 0 Muktijoddha Sangsad 0 – 0 0 EUROPE: Euro U19 Women – Qualification – Round 2 – League B 05/04 – 16:00 Finished Slovakia U19 W 8 – 0 Armenia U19 W 1 – 0 3.5 AUSTRALIA: A-League 05/04 – 16:05 Finished เซ็นทรัล โคสต์ 5 – 0 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ 2 – 0 0.5 INDIA: I-League 05/04 – 16:30 Finished Neroca FC 2 – 1 Kenkre 1 – 1 1 AUSTRALIA: NPL Northern NSW 05/04 – 17:00 Finished Newcastle Olympic 0 – 1 Lake Macquarie 0 – 0 1 AUSTRALIA: NPL South Australian 05/04 – 17:00 Finished NE Metrostars 0 – 3 Adelaide City 0 – 1 0.5/1 CZECH REPUBLIC: U19 League 05/04 – 17:00 Finished สปาร์ต้า ปราก U19 3 – 0 Meteor Prague U19 2 – 0 3 EUROPE: Euro U19 Women – Qualification – Round 2 – League B 05/04 – 17:00 Finished Israel U19 W 2 – 0 Albania U19 W 2 – 0 0 JAPAN: J1 League 05/04 – 17:00 Finished เซเรโซ โอซาก้า 0 – 1 คาชิวะ เรย์โซล 0 – 1 0/0.5 NORWAY: Nasjonal U19 CL 05/04 – 17:00 Finished Sogndal U19 5 – 3 Haugesund U19 1 – 2 0 RUSSIA: Youth League – Championship Group 05/04 – 17:00 Finished FK Rostov U19 1 – 1 Rubin Kazan U19 0 – 0 1 SOUTH KOREA: K League 1 05/04 – 17:00 Finished ซูวอน ซัมซุง 0 – 1 ช็อนบุก 0 – 0 0/0.5 SOUTH KOREA: K League 2 05/04 – 17:00 Finished Jeonnam 0 – 1 Daejeon 0 – 0 0/0.5 VIETNAM: Vietnamese Cup 05/04 – 17:00 Finished BHTS Quang Nam 1 – 0 Binh Duong 0 – 0 0/0.5 SOUTH KOREA: K League 1 05/04 – 17:30 Finished Daegu 1 – 2 Incheon 0 – 1 0 05/04 – 17:30 Finished Jeju Utd 1 – 2 วุลซาน ฮุนได 1 – 1 0/0.5 SOUTH KOREA: K League 2 05/04 – 17:30 Finished Bucheon FC 1995 0 – 0 Seoul E. 0 – 0 0/0.5 AZERBAIJAN: First Division 05/04 – 18:00 Finished Kapaz 0 – 2 Keshla 2 0 – 1 0 05/04 – 18:00 Finished Qarabag 2 4 – 0 Sabail 2 2 – 0 0 05/04 – 18:00 Finished SumQayit 2 1 – 2 Turan 1 – 1 0 ENGLAND: Professional Development League 05/04 – 18:00 Finished ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส U23 0 – 1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด U23 0 – 1 0.5/1 UGANDA: Premier League 05/04 – 18:00 Finished UPDF 0 – 3 Kampala City 0 – 1 0 VIETNAM: Vietnamese Cup 05/04 – 18:00 Finished Hong Linh Ha Tinh 3 – 2 Nam Dinh 1 – 1 0/0.5 ASIA: AFC Cup – Qualification – Play Offs 05/04 – 18:15 Finished Machhindra (Nep) 1 – 2 Blue Star (Sri) 0 – 2 0 INDIA: I-League 05/04 – 18:35 Finished Sreenidi Deccan 1 – 2 Gokulam 0 – 2 0.5 ENGLAND: Professional Development League 05/04 – 19:00 Finished บริสตอล ซิตี้ U23 1 – 1 วัตฟอร์ด U23 0 – 0 1.5 05/04 – 19:00 Finished คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ U23 2 – 0 บาร์นสลีย์ U23 1 – 0 0/0.5 05/04 – 19:00 Finished อิปสวิช ทาวน์ U23 0 – 1 ฮัลล์ซิตี U23 0 – 1 1.5/2 ENGLAND: Premier League U18 05/04 – 19:00 Finished แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U18 0 – 1 เอฟเวอร์ตัน U18 0 – 0 0 05/04 – 19:00 Finished แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด U18 1 – 1 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี U18 1 – 0 0 ETHIOPIA: Premier League 05/04 – 19:00 Finished Ethiopia Bunna 0 – 4 St. George 0 – 1 3.5 EUROPE: Euro U19 Women – Qualification – Round 2 – League B 05/04 – 19:00 Finished Estonia U19 W 1 – 2 Kosovo U19 W 0 – 1 1.5 IRAQ: Super League 05/04 – 19:30 Finished Newroz 2 – 0 Samarra 2 – 0 0 SINGAPORE: Premier League 05/04 – 19:30 Finished Balestier Khalsa 2 – 1 Hougang 1 – 0 0.5 05/04 – 19:30 Finished Geylang 2 – 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2 – 2 1 EUROPE: Euro U19 Women – Qualification – Round 2 – League B 05/04 – 20:00 Finished Turkey U19 W 3 – 2 Cyprus U19 W 2 – 1 0 GREECE: Gamma Ethniki – Group 5 05/04 – 20:00 Finished Aris Skalas 0 – 1 Agios Ierotheos 0 – 0 0 05/04 – 20:00 Finished Charavgiakos 2 – 1 Fostiras 0 – 0 0 05/04 – 20:00 Finished Ermionidas-Ermis 0 – 2 Ilioupoli 0 – 0 0 05/04 – 20:00 Finished Panarkadikos 2 – 0 Foinikas N. Epidavrou 0 – 0 0 05/04 – 20:00 Finished Santorini 0 – 0 Mykonos 0 – 0 0 SYRIA: Premier League 05/04 – 20:00 Finished Afrin 0 – 3 Jableh 0 – 1 2.5 05/04 – 20:00 Finished Al Nawaeir 2 – 3 Foutoua 0 – 1 1.5 05/04 – 20:00 Finished Al Shorta 0 – 4 Al Jaish 0 – 1 2.5 05/04 – 20:00 Finished Harjaleh 0 – 3 Al-Ittihad 0 – 0 1.5 05/04 – 20:00 Finished Hottin 1 – 0 Al Karamah 0 – 0 1.5 05/04 – 20:00 Finished Wathbah 0 – 0 Tishreen 0 – 0 1.5 UGANDA: Premier League 05/04 – 20:00 Finished Vipers 2 – 0 Mbarara City 1 – 0 1.5 MALAYSIA: Super League 05/04 – 20:15 Finished Sarawak Utd. 1 – 1 Penang 0 – 0 0/0.5 EUROPE: Euro U19 Women – Qualification – Round 2 – League B 05/04 – 20:30 Finished Andorra U19 W 1 – 0 Georgia U19 W 0 – 0 0.5/1 CAMEROON: Elite One 05/04 – 21:00 Finished UMS de Loum 0 – 0 OFTA 0 – 0 1.5 CAMEROON: Elite Two 05/04 – 21:00 Postponed Ngaoundere 0 – 0 FC Rangers of Bafut 0 – 0 0 LATVIA: Optibet Virsliga 05/04 – 21:00 Finished Riga FC 3 – 0 Spartaks 1 – 0 1.5/2 MALAYSIA: Super League 05/04 – 21:00 Finished Melaka United 0 – 1 Sabah 0 – 1 0.5 05/04 – 21:00 Finished Negeri Sembilan 2 – 2 Selangor 0 – 1 0/0.5 POLAND: Division 2 05/04 – 21:00 Finished Grodzisk M. 1 – 2 Pogon Siedlce 1 – 1 0/0.5 ROMANIA: Liga 3 – Seria 3 – Promotion Group 05/04 – 21:00 Finished Afumati 11 – 0 Agricola Borcea 4 – 0 0 05/04 – 21:00 Finished Popesti Leordeni 1 – 2 F. Constanta 2 1 – 2 0 SLOVAKIA: 2. liga 05/04 – 21:00 Finished Samorin 1 – 1 Podbrezova 0 – 0 0.5/1 CAMEROON: Elite One 05/04 – 21:30 Finished Fortuna Mfou 0 – 0 Bafoussam 0 – 0 1.5 CZECH REPUBLIC: Division 2 05/04 – 21:30 Finished Mas Taborsko 1 – 0 Sparta Prague B 0 – 0 0/0.5 05/04 – 21:30 Finished Prostejov 2 – 2 Vyskov 1 – 1 0.5 SLOVENIA: 3. SNL – West 05/04 – 21:30 Finished Skofja Loka 0 – 3 Grosuplje 0 – 1 0 INDIA: I-League 05/04 – 21:35 Finished Aizawl 1 – 2 TRAU FC 1 – 2 0 CROATIA: 3. HNL West 05/04 – 22:00 Finished Krk 2 – 1 Nehaj Senj 2 – 1 0 ETHIOPIA: Premier League 05/04 – 22:00 Finished Defence Force 0 – 1 Sebeta City 0 – 0 1.5 ITALY: Primavera 1 05/04 – 22:00 Finished ยูเวนตุส U19 1 – 2 เวโรน่า U19 1 – 0 1/1.5 LITHUANIA: A Lyga 05/04 – 22:00 Finished Jonava 0 – 2 Kauno Zalgiris 0 – 0 2.5 POLAND: III Liga – Group I 05/04 – 22:00 Finished Sokol Aleksandrow L. 1 – 0 Szczuczyn 1 – 0 1.5 PORTUGAL: Liga Revelacao U23 – Championship Group 05/04 – 22:00 Finished บราก้า U23 1 – 5 เบนฟิก้า U23 0 – 2 0/0.5 05/04 – 22:00 Finished Estoril U23 5 – 1 Portimonense U23 2 – 0 0.5/1 05/04 – 22:00 Finished Leixoes U23 5 – 0 Rio Ave U23 4 – 0 0/0.5 IRAN: Division 1 05/04 – 22:15 Finished Mes Shahr Babak 2 – 3 Malavan 1 – 1 0.5/1 05/04 – 22:15 Finished Qashqai Shiraz 2 – 1 Arman Gohar 2 – 1 0.5/1 CAMEROON: Elite One 05/04 – 22:30 Finished APEJES Academy 0 – 0 Young Sports 0 – 0 2.5 05/04 – 22:30 Finished Les Astres 1 – 0 Fauve Azur Elite 0 – 0 1.5 GERMANY: Oberliga Bayern Süd 05/04 – 22:30 Finished Schwaben Augsburg 2 – 0 Schwabmunchen 2 – 0 1.5 IRAN: Persian Gulf Pro League 05/04 – 22:30 Finished Gol Gohar 3 – 3 Shahr Khodrou 1 – 2 1/1.5 IRAN: Division 1 05/04 – 22:30 Awarded Esteghlal Khuzestan 3 – 0 Machine Sazi 0 – 0 2 05/04 – 22:30 Finished Pars Janoobi Jam 1 – 1 Shahin Bushehr 0 – 0 1.5/2 05/04 – 22:30 Finished Vista Toorbin 1 – 1 Rayka Babol 0 – 1 0.5/1 SOUTH AFRICA: Premier League 05/04 – 22:30 Finished Supersport Utd 1 – 1 Chippa Utd. 0 – 1 0/0.5 GERMANY: Regionalliga Bayern 05/04 – 22:45 Finished Aubstadt 0 – 1 Nurnberg II 0 – 1 0.5/1 05/04 – 22:45 Postponed Eichstatt 0 – 0 Buchbach 0 – 0 0/0.5 05/04 – 22:45 Finished Rain/Lech 1 – 2 Illertissen 1 – 0 0.5/1 05/04 – 22:45 Finished Schalding 2 – 2 Eltersdorf 1 – 0 0/0.5 IRAN: Division 1 05/04 – 22:45 Finished Astara 0 – 0 Esteghlal Molasani 0 – 0 1 IRAN: Persian Gulf Pro League 05/04 – 23:00 Finished Zob Ahan 0 – 1 Naft M.I.S 0 – 0 0.5 LITHUANIA: A Lyga 05/04 – 23:00 Finished Zalgiris 0 – 0 FK Panevezys 0 – 0 1 LITHUANIA: I Lyga 05/04 – 23:00 Finished BE1 NFA 0 – 0 Nevezis Kedainiai 0 – 0 0 POLAND: Division 1 05/04 – 23:00 Finished R. Rzeszow 1 – 1 Stomil Olsztyn 0 – 0 0.5 05/04 – 23:00 Finished Sandecja Nowy S. 2 – 0 GKS Jastrzebie 0 – 0 0.5 POLAND: Polish Cup 05/04 – 23:00 Finished Ol. Grudziadz 0 – 3 เลช พอซนาน 0 – 1 2 IRAN: Persian Gulf Pro League 05/04 – 23:15 Finished Esteghlal F.C. 0 – 0 Paykan 0 – 0 1 GERMANY: 2. Bundesliga 05/04 – 23:30 Finished ฮัมบูร์ก 4 – 0 Aue 2 – 0 1.5 GERMANY: Junioren Bundesliga South 05/04 – 23:30 Finished เนิอร์นแบร์ค U19 2 – 0 Furth U19 0 – 0 1.5 ASIA: AFC Cup – Qualification – Play Offs 06/04 – 00:00 After Extra บาเลนเซีย (Mdv) 2 – 1 Paro (Bhu) 1 – 1 0 AUSTRIA: Regionalliga Central 06/04 – 00:00 Postponed Ried (Am) 0 – 0 Bad Gleichenberg 0 – 0 0 06/04 – 00:00 Finished Treibach 1 – 2 WSC Wels 0 – 1 1 GERMANY: Regionalliga Nordost 06/04 – 00:00 Finished Altglienicke 5 – 1 Tasmania Berlin 2 – 1 2.5 06/04 – 00:00 Finished Berliner AK 07 2 – 2 Babelsberg 1 – 0 0.5/1 06/04 – 00:00 Finished Furstenwalde 2 – 0 Lichtenberg 1 – 0 0/0.5 06/04 – 00:00 Finished Rathenow 0 – 4 BFC Dynamo 0 – 1 1.5 GERMANY: Regionalliga Sudwest 06/04 – 00:00 Finished FC 08 Homburg 0 – 0 Giessen 0 – 0 1 06/04 – 00:00 Finished FSV Frankfurt 0 – 4 Steinbach Haiger 0 – 4 0.5/1 06/04 – 00:00 Finished RW Koblenz 1 – 2 Pirmasens 0 – 0 0.5 06/04 – 00:00 Finished Ulm 1 – 0 Bahlinger 0 – 0 1 GERMANY: Oberliga Hamburg – Winners stage 06/04 – 00:00 Postponed HEBC Hamburg 0 – 0 Curslack-Neuengamme 0 – 0 0 GERMANY: Oberliga Bremen 06/04 – 00:00 Finished Blumenthaler 2 – 3 Bremer 1 – 0 2.5 06/04 – 00:00 Finished Brinkumer 3 – 0 Komet Arsten 1 – 0 3/3.5 06/04 – 00:00 Postponed Geestemunde 0 – 0 SFL Bremerhaven 0 – 0 0 06/04 – 00:00 Finished Habenhauser 2 – 1 Schwachhausen 1 – 1 1.5/2 06/04 – 00:00 Finished Leher 0 – 1 BTS Neustadt 0 – 0 0.5 06/04 – 00:00 Finished Werder Bremen III 0 – 4 Union 60 Bremen 0 – 1 0/0.5 GERMANY: Oberliga Bayern Nord 06/04 – 00:00 Finished ATSV 2 – 0 Karlburg 1 – 0 2 ITALY: Serie B 06/04 – 00:00 Finished Cremonese 2 – 1 Alessandria 1 – 0 0.5/1 06/04 – 00:00 Finished Pordenone 2 – 0 โฟรซิโนเน่ 1 – 0 0.5 06/04 – 00:00 Finished Reggina 0 – 3 เบเนเวนโต้ 0 – 1 0/0.5 06/04 – 00:00 Finished สปาล 2 – 2 Cosenza 0 – 1 0.5/1 06/04 – 00:00 Finished Ternana 1 – 4 เลชเช 1 – 2 0/0.5 LITHUANIA: A Lyga 06/04 – 00:00 Finished Suduva 1 – 1 Dziugas Telsiai 0 – 1 1 SWEDEN: Superettan 06/04 – 00:00 Finished Orgryte 2 – 2 Halmstad 1 – 0 0/0.5 NETHERLANDS: Derde Divisie 06/04 – 00:15 Finished GOES 0 – 1 Staphorst 0 – 0 0 GERMANY: Regionalliga West 06/04 – 00:30 Finished Oberhausen 1 – 1 RW Essen 1 – 0 0.5 GERMANY: Regionalliga Bayern 06/04 – 00:30 Finished Memmingen 0 – 0 Aschaffenburg 0 – 0 0 SOUTH AFRICA: Premier League 06/04 – 00:30 Finished Kaizer Chiefs 0 – 0 TS Galaxy 0 – 0 1 ARGENTINA: Primera A Women 06/04 – 01:00 Finished Deportivo Espanol W 0 – 7 San Lorenzo W 0 – 5 4 COLOMBIA: Liga Women 06/04 – 01:00 Finished America de Cali W 2 – 2 Santa Fe W 1 – 1 1.5 EUROPE: Euro U19 Women – Qualification – Round 2 – League B 06/04 – 01:00 Finished Scotland U19 W 3 – 0 Kazakhstan U19 W 1 – 0 5.5 FRANCE: National 06/04 – 01:00 Finished Boulogne 2 – 1 Bastia-Borgo 0 – 1 0.5 NETHERLANDS: Tweede Divisie 06/04 – 01:00 Finished ASWH 1 – 3 Rijnsburgse Boys 0 – 2 0.5/1 06/04 – 01:00 Finished Excelsior Maassluis 1 – 1 Scheveningen 0 – 1 0/0.5 06/04 – 01:00 Finished GVVV 2 – 2 Kozakken Boys 1 – 1 0 06/04 – 01:00 Finished Hardenberg 3 – 0 Jong Sparta Rotterdam 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:00 Finished IJsselmeervogels 1 – 0 HFC 0 – 0 0/0.5 06/04 – 01:00 Finished Katwijk 2 – 2 Spakenburg 0 – 1 1/1.5 06/04 – 01:00 Finished Noordwijk 4 – 1 Jong Volendam 4 – 0 0.5/1 NETHERLANDS: Derde Divisie 06/04 – 01:00 Finished ACV Assen 3 – 0 VV DOVO 2 – 0 0 06/04 – 01:00 Finished อาแย็กซ์ (Am) 2 – 1 Sportlust 0 – 1 0 06/04 – 01:00 Finished Excelsior 31 0 – 0 Barendrecht 0 – 0 0 06/04 – 01:00 Finished Harkemase Boys 1 – 2 SteDoCo 0 – 0 1.5 06/04 – 01:00 Finished Lisse 1 – 0 DVS ’33 Ermelo 1 – 0 0 06/04 – 01:00 Finished ODIN ’59 0 – 2 Hoek 0 – 1 0 06/04 – 01:00 Finished Sparta Nijkerk 3 – 0 Ter Leede 3 – 0 0 06/04 – 01:00 Finished VVOG 4 – 3 VVSB 2 – 1 0 UNITED ARAB EMIRATES: UAE League 06/04 – 01:00 Finished Al Ain 3 – 2 Al Wasl 1 – 1 1/1.5 06/04 – 01:00 Finished Khorfakkan 4 – 2 Bani Yas 1 – 2 0 SAUDI ARABIA: Division 1 06/04 – 01:20 Finished Al-Nahda 2 – 2 Al-Kawkab 1 – 1 0.5 BRAZIL: Campeonato Maranhense – Second stage – Play Offs 06/04 – 01:30 After Penalties Cordino EC 2 – 1 Sampaio Correa 0 – 1 0.5/1 ENGLAND: Southern League South Division 06/04 – 01:30 Finished Wimborne 1 – 4 Harrow 1 – 3 0.5/1 KUWAIT: Emir Cup 06/04 – 01:30 Finished Al Arabi 3 – 0 Al Sulaibikhat 2 – 0 2 06/04 – 01:30 Finished Al Jahra 1 – 3 Al Naser 0 – 1 0.5/1 POLAND: Division 1 06/04 – 01:30 Finished Korona Kielce 2 – 1 Podbeskidzie 1 – 0 0 SAUDI ARABIA: Division 1 06/04 – 01:30 Finished Al Draih 1 – 1 Hajer 0 – 0 0/0.5 ENGLAND: Championship 06/04 – 01:45 Finished มิลล์วอลล์ 0 – 1 สวอนซี 0 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1 – 1 ลูตัน ทาวน์ 0 – 0 0.5/1 06/04 – 01:45 Finished เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 – 0 แบล็กพูล 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 – 0 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 – 0 0.5/1 ENGLAND: League One 06/04 – 01:45 Finished เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 – 1 ชาร์ลตันแอธเลติก 0 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 – 4 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0 – 1 0.5 06/04 – 01:45 Finished Fleetwood 1 – 1 Lincoln 1 – 0 0 06/04 – 01:45 Finished MK Dons 2 – 1 Crewe 2 – 0 1.5 06/04 – 01:45 Finished Morecambe 2 – 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 – 1 0.5 06/04 – 01:45 Finished วีแกน แอธเลติก 3 – 0 Accrington 2 – 0 1 ENGLAND: League Two 06/04 – 01:45 Finished Forest Green 1 – 0 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Salford 0 – 1 Port Vale 0 – 0 0 ENGLAND: National League 06/04 – 01:45 Finished Dag & Red 0 – 0 Boreham Wood 0 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished FC Halifax 0 – 0 Solihull Moors 0 – 0 0 06/04 – 01:45 Finished King’s Lynn 1 – 0 Bromley 0 – 0 0.5 06/04 – 01:45 Finished Wealdstone 0 – 0 Maidenhead 0 – 0 0 06/04 – 01:45 Finished Wrexham 6 – 0 Barnet 3 – 0 1.5 ENGLAND: National League North 06/04 – 01:45 Finished Chorley 2 – 1 Boston Utd 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Curzon Ashton 0 – 0 Brackley Town 0 – 0 0.5/1 06/04 – 01:45 Finished Farsley 1 – 0 Guiseley 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Kettering 2 – 0 York 2 – 0 0 06/04 – 01:45 Finished คิดเดอร์มินสเตอร์ 0 – 1 Alfreton 0 – 0 1 06/04 – 01:45 Finished Spennymoor 0 – 2 Bradford PA 0 – 0 1 ENGLAND: National League South 06/04 – 01:45 Finished Hampton & Richmond 0 – 0 Tonbridge 0 – 0 0 ENGLAND: NPL Premier Division 06/04 – 01:45 Finished Ashton Utd 2 – 2 Atherton 0 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Basford 0 – 1 Warrington 0 – 1 0 06/04 – 01:45 Finished Witton 3 – 2 Morpeth 1 – 0 0.5/1 ENGLAND: Southern League Central Division 06/04 – 01:45 Finished Coalville 2 – 3 Royston 1 – 2 1 06/04 – 01:45 Finished Leiston 1 – 0 Bromsgrove 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Rushall 1 – 4 Peterborough Sports 1 – 1 0 06/04 – 01:45 Finished Stratford 2 – 3 Needham Market 0 – 0 0/0.5 ENGLAND: Southern League South Division 06/04 – 01:45 Finished Hayes & Yeading 2 – 0 Salisbury 0 – 0 1.5 06/04 – 01:45 Finished Walton Casuals 0 – 3 Yate Town 0 – 2 0 ENGLAND: Isthmian League Premier Division 06/04 – 01:45 Finished Cheshunt 1 – 2 Hornchurch 1 – 1 0 06/04 – 01:45 Finished Merstham 0 – 3 Corinthian-Casuals 0 – 1 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Potters Bar 0 – 1 Horsham FC 0 – 1 0 GIBRALTAR: National League – Championship Group 06/04 – 01:45 Finished Mons Calpe 1 – 4 St Josephs 1 – 2 1.5/2 IRELAND: Premier Division 06/04 – 01:45 Finished Sligo Rovers 0 – 1 Bohemians 0 – 1 0/0.5 NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership 06/04 – 01:45 Finished Portadown 0 – 2 Cliftonville 0 – 1 1/1.5 SAUDI ARABIA: Division 1 06/04 – 01:45 Finished Al Kholood 3 – 1 Najran 0 – 0 0 SCOTLAND: Lowland League 06/04 – 01:45 Finished East Kilbride 1 – 1 Berwick 1 – 0 0 06/04 – 01:45 Finished Vale Of Leithen 0 – 5 Caledonian Braves 0 – 3 0 WALES: Cymru Premier – Championship Group 06/04 – 01:45 Finished Bala 1 – 1 TNS 0 – 1 0.5 06/04 – 01:45 Finished Flint 0 – 4 Caernarfon 0 – 2 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Penybont 0 – 2 Newtown 0 – 1 0 WALES: Cymru Premier – Relegation Group 06/04 – 01:45 Finished Barry 1 – 0 Cardiff Metropolitan 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Druids 0 – 3 Connahs Q. 0 – 1 2/2.5 06/04 – 01:45 Finished Haverfordwest 0 – 1 Aberystwyth 0 – 0 0.5 SAUDI ARABIA: Division 1 06/04 – 01:50 Finished Bisha 0 – 3 Al-Sahel 0 – 1 0/0.5 EUROPE: Champions League – Play Offs 06/04 – 02:00 Finished เบนฟิก้า 1 – 3 ลิเวอร์พูล 0 – 2 1/1.5 06/04 – 02:00 Finished แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1 – 0 แอตเลติโก มาดริด 0 – 0 1.5 COLOMBIA: Liga Women 06/04 – 02:00 Finished La Equidad W 1 – 2 Dep. Cali W 1 – 1 3 ENGLAND: Championship 06/04 – 02:00 Finished เร้ดดิ้ง 2 – 1 สโต๊ค ซิตี้ 1 – 1 0 ENGLAND: League One 06/04 – 02:00 Finished โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1 – 1 Portsmouth 0 – 0 0/0.5 IRAQ: Super League 06/04 – 02:00 Finished Al Minaa 0 – 1 Al Sinaah 0 – 0 0 QATAR: QFA Cup 06/04 – 02:00 Finished Al-Kharitiyath 2 – 1 Al Markhiya 0 – 0 0/0.5 06/04 – 02:00 Finished Al Muaidar 2 – 0 Al Ahli Doha 2 – 0 1 SAN MARINO: Campionato Sammarinese 06/04 – 02:15 Finished Cailungo 1 – 1 Domagnano 1 – 1 0 06/04 – 02:15 Finished Faetano 1 – 2 Libertas 0 – 1 1 06/04 – 02:15 Finished Folgore 0 – 0 Fiorentino 0 – 0 1/1.5 JORDAN: Super Cup 06/04 – 02:30 Finished Al Ramtha 2 – 0 Al-Faisaly Amman 1 – 0 0/0.5 WORLD: Friendly International Women 06/04 – 02:30 Finished India W 1 – 0 Egypt W 1 – 0 0 ARGENTINA: Copa Argentina 06/04 – 03:00 Postponed Sarmiento Junin 0 – 0 Flandria 0 – 0 0 COSTA RICA: Primera Division – Clausura 06/04 – 03:00 Finished Grecia 2 – 0 Zeledon 1 – 0 0/0.5 SOUTH AMERICA: Copa Libertadores – Group Stage 06/04 – 07:30 Postponed Sporting Cristal (Per) 0 – 0 ฟลาเมงโก (Bra) 0 – 0 1/1.5

pgslot
PG SLOT
สล็อตออนไลน์ เกมใหม่ล่าสุด อัพเดทตลอด แจ็คพ็อต แตกง่ายจ่ายจริง เกมยอดนิยมมากมาย สุดสะดวกสบายไปกับระบบออโต้รวดเร็ว เพียง 3 วิ ก็เสร็จทันใจไม่ต้องทนรอให้เมื่อยนานนาน ไม่ผ่านเอเย่นต์ ถอนได้ไม่จำกัด และยังมีสิทธิ์ลุ้นรับ โปรโมชั่น สล็อต ดีๆอีกมาก กิจกรรมภายในเว็บตลอดทั้งเดือน ไม่ว่าจะแจกเครดิตฟรี แจกวันเกิด และกิจกรรมดีๆอีกมาก รอให้ได้มาสนุกกันที่นี่ PG opening

ทางเข้าเล่น เกมสล็อตค่าย PG เว็บหลัก PG SLOT
ทางเข้า PGSLOT เว็บหลัก
หากต้องการเข้าเล่นเกมสล็อตออนไลน์ ค่าย PG เว็บหลัก ที่เปิดให้บริการตลอด 24 ชั่วโมง สามารถเข้าเล่นเกม ผ่านหน้าเว็บไซต์ ALLPGSLOT ได้เลยทุกเวลา เราคือ เว็บหลักผู้ให้บริการ เกมสล็อตออนไลน์ PGSLOT โดยตรงไม่ผ่านเอเย่นต์ ที่มีแพลตฟอร์มเกมสล็อตพีจี ครบทุกเกม อีกทั้งยังมีเกมสล็อต จากค่ายอื่นมากกว่า 100 เกมส์ ที่ให้ความบันเทิง สนุกสนาน เล่นได้แบบไม่รู้เบื่อ
PG SLOT
สำหรับใครที่ชอบความสะดวก รวดเร็ว ALLPGSLOT ก็เป็นอีกหนึ่งช่องทาง การเข้าเล่นสล็อต PGSLOT ที่ดีที่สุดในเวลานี้ ที่รองรับได้ทุกระบบ ไม่ว่าท่านจะอยู่ที่ใด ก็สามารถเข้าเล่น เกมสล็อตค่าย PG กับเราได้ง่ายๆ ด้วยระบบทางเข้า การใช้งานที่มีความเสถียรสูง เล่นได้ลื่นไหล เข้าเล่นบน คอมพิวเตอร์ ได้ทุกเบราว์เซอร์ ไม่มีกระตุก อีกทั้งยัง

สามารถเข้าเล่น บนโทรศัพท์ สมาร์ทโฟน ได้ทุกรุ่น ทุกระบบอีกด้วย ไม่จำเป็นต้องโหลดแอพ ก็สามารถเข้าเล่นได้ ทางเข้าเล่น เกมสล็อตออนไลน์ PGSLOT
ที่เข้าได้ทุกช่องทาง ใช้งานได้ราบลื่น ไม่มีติดขัดสะดวก รวดเร็วที่สุด เกมครบ เล่นง่าย ได้เงินจริง ทุกเวลา สล็อตพีจี ที่ Allpgslot

PG SLOT คืออะไร ทำไมต้องสล็อตออนไลน์ Allpgslot
PGSLOT คือ เกมสล็อตออนไลน์ ยอดนิยมที่มีคนพูดถึงกันมากที่สุด ในสังคมคาสิโนออนไลน์ ซึ่งจะอยู่ในค่ายแบรนด์ ที่มีชื่อว่า พีจีสล็อต ซึ่งเกมทั้งหมด ถูกนำเสนอโดยบริษัทเกม ชื่อดังอย่าง Pg Soft ที่เป็นผู้พัฒนาตัวผลิตภัณฑ์เกมสล็อต ที่เป็นเกมแนวคาสิโนออนไลน์โดยตรง

ต้องบอกเลยว่า พีจี ซอฟต์ ที่เป็นเจ้าของเกมสล็อตออนไลน์ ค่าย PGSLOT นั้นได้พัฒนาตัวเกมสล็อต ที่มีรูปแบบเอกลักษณ์เฉพาะตัว มีความโดดเด่นหลายอย่าง ทั้งในเรื่องของ ภาพ สีสัน เสียง รวมถึงระบบตัวเกม ที่มีความเข้าใจง่าย มีหลากหลายภาษาให้เลือกรวมทั้ง ภาษาไทย

ลักษณะจุดเด่น ที่เป็นจุดขายทำให้ PGSLOT ครองใจผู้คนมากที่สุด จะเป็นในเรื่องของ ภาพกราฟฟิก ที่ดูสบายตา สีสันสวยงามสดใส คมชัดระดับ 3D คุณภาพเหล่านี้ ถือว่าเป็น ซิกเนเจอร์ ที่ Pg Soft ตั้งใจพัฒนาและนำเสนอออกมาได้ดี แตกต่างจากเกมสล็อตทั่วไป

สำหรับนักเล่นเกมสล็อต ที่ชื่นชอบเกมแนวนี้ ไม่ควรพลาดอย่างยิ่งที่จะสัมผัสเล่น เกมสล็อตออนไลน์ ค่าย PGSLOT
ที่เป็นเว็บหลัก เล่นง่าย เพลิดเพลิด สนุกเร้าใจ
เล่นเกมพีจีสล็อต กับ ALLPGSLOT ดีที่สุด เว็บเกมสล็อตออนไลน์
ที่จะทำให้ทุกท่าน ตื่นเต้นไปกับการลุ้นรางวัลในทุกๆเกม ที่สำคัญฟีเจอร์โบนัสที่แตกง่ายบ่อยสุด มากกว่า 80 เกมส์

PG SLOT
” เล่น PG opening เว็บตรงที่คุณภาพดีที่สุด ต้องที่ All pg space ”
All pg opening เราคือเว็บตรงชั้นนำที่ให้บริการเกมส์สล็อตออนไลน์” ที่ปลอดภัยและได้มาตรฐานรองรับจาก พีจี ซอฟต์ โดยตรง เล่นทั้งทีต้องเล่นเว็บที่มีความน่าเชื่อถือร้อยเปอร์เซ็น เพราะทุกการลงทุนของท่านคือกำไร เชื่อว่าผู้เล่นหลายท่านเกิดความสับสนลังเลใจแน่นอน เมื่อต้องเลือกเล่น สล็อตออนไลน์ ยอดนิยมติดอันดับอย่าง pg space เพราะบนโลกคาสิโนออนไลน์มีเว็บไซต์ที่คอยให้บริการกับท่านอยู่เป็นจำนวนมาก โดยเฉพาะเว็บ specialist หากผู้เล่นกำลังมองหาหรือต้องการเล่นเกมส์สล็อตออนไลน์ค่าย PG เว็บตรงไม่ผ่านเอเย่นต์ เล่นแล้วได้เงินจริง ไม่เท ไม่ล็อคยูสเซอร์ลูกค้า เรา “All pg opening” สามารถตอบโจทย์ให้กับทุกท่านได้แบบไม่มีผิดหวังแน่นอน

เหตุผลที่ควรเล่นสล็อตออนไลน์ กับทางเราก็เพราะว่าเราเป็น “เว็บตรงจาก supplier เกมส์” ที่ไม่ผ่าน “specialist” แตกง่าย ไม่มีการปรับอัตราการจ่ายให้ลดลงแน่นอน แพลตฟอร์มเกมส์ที่ครบครัน กราฟฟิคภาพคมชัดระบบพรีเมี่ยม รองรับทุกระบบ การใช้งานลื่นไหล สร้างความเพลิดเพลินแบบไร้ที่ติให้กับทุกท่านแน่นอน สมัครสมาชิกฟรี ฝาก-ถอน ได้ไม่อั้น ด้วยระบบออโต้ พร้อมทำกำไรให้ท่านตลอด 24 ชั่วโมง เว็บตรงที่คุณภาพดีที่สุดในปี 2021 ต้อง “All pg opening”

CHILE: Primera B 06/04 – 04:00 Half time Deportes Temuco 1 – 0 S. Morning 1 – 0 0/0.5 COSTA RICA: Primera Division – Clausura 06/04 – 04:00 Half time ADR Jicaral 0 – 0 Herediano 0 – 0 0.5 GAMBIA: GFA League 06/04 – 04:00 Half time Falcons 0 – 0 Team Rhino 0 – 0 0 CAMEROON: Elite Two 05/04 – 21:00 AS Matelots – Aigle Royal 0 05/04 – 21:00 Foncha – AS Lausanne 0 05/04 – 21:00 Gazelle – Dynamo Douala 0 05/04 – 21:00 Leopard de Douala – Bafang 0 05/04 – 21:00 Lion Blesse – Stade de Bertoua 0 ROMANIA: Liga 3 – Seria 3 – Relegation Group 05/04 – 21:00 Gloria Albesti – CSM Oltenita 0 05/04 – 21:00 Inainte Modelu – Recolta Gh. Doja 0 05/04 – 21:00 Voluntari 2 – Fetesti 0 WORLD: Club Friendly 05/04 – 22:00 SJK Akatemia (Fin) – Ilves 2 (Fin) 0 CAMEROON: Elite One 05/04 – 22:30 Eding Sport – Bamboutos FC 1.5 IRAN: Division 1 05/04 – 22:30 Khooshe Talaee – Saipa 0 GUINEA: Ligue 1 05/04 – 23:00 Horoya – Flamme Olympique 0 PERU: Liga 2 – Apertura 06/04 – 03:00 Alianza Huanuco – Chavelines 0.5/1 MEXICO: Liga de Expansion MX – Clausura 06/04 – 05:00 Alebrijes Oaxaca – Pumas Tabasco 0.5/1 MOROCCO: Coupe du Trone 06/04 – 05:00 Ittifaq Marrakech – Wydad 2 USA: MLS Next Pro 06/04 – 05:00 Inter Miami II – Philadelphia Union II 0/0.5 SOUTH AMERICA: Copa Libertadores – Group Stage 06/04 – 05:15 Caracas (Ven) – Athletico-PR (Bra) 0.5 06/04 – 05:15 Colon Santa FE (Arg) – Penarol (Uru) 0.5 06/04 – 05:15 Olimpia Asuncion (Par) – เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (Par) 0 SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana – Group Stage 06/04 – 05:15 Banfield (Arg) – Santos (Bra) 0/0.5 06/04 – 05:15 Ceara (Bra) – Independiente (Arg) 0.5 06/04 – 05:15 U. Catolica (Ecu) – Union La Calera (Chi) 1/1.5 ARGENTINA: Copa Argentina 06/04 – 05:30 Central Cordoba – Gimnasia Jujuy 0.5/1 GAMBIA: GFA League 06/04 – 06:00 Banjul Utd – Armed Forces 0 USA: US Open Cup 06/04 – 06:00 Charlotte Independ. – North Carolina Fusion U23 0 06/04 – 06:00 Pittsburgh – Maryland Bobcats 0 BRAZIL: Campeonato Roraimense – First stage – Play Offs 06/04 – 06:30 Sao Raimundo RR – Nautico FC 0 USA: US Open Cup 06/04 – 06:30 Detroit – Michigan Stars 0 06/04 – 06:30 Indy Eleven – St. Louis City 2 0 06/04 – 06:30 Tampa Bay – The Villages 0 BERMUDA: Premier League 06/04 – 07:00 Robin Hood – X-Roads Warriors 0 COSTA RICA: Primera Division – Clausura 06/04 – 07:00 Santos DG – San Carlos 0/0.5 USA: US Open Cup 06/04 – 07:00 Union Omaha – Menace 0 SOUTH AMERICA: Copa Libertadores – Group Stage 06/04 – 07:30 Always Ready (Bol) – Corinthians (Bra) 0/0.5 06/04 – 07:30 Dep. Cali (Col) – โบค่า จูเนียร์ (Arg) 0/0.5 SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana – Group Stage 06/04 – 07:30 Atletico GO (Bra) – LDU Quito (Ecu) 0.5 06/04 – 07:30 เอฟเวอร์ตัน (Chi) – Wilstermann (Bol) 1/1.5 USA: US Open Cup 06/04 – 07:30 FC Tulsa – Tulsa Athletics 0 06/04 – 07:30 San Antonio – D’Feeters Kicks 3 COLOMBIA: Primera B – Apertura 06/04 – 07:40 Atletico F.C. – Bogota 0 USA: US Open Cup 06/04 – 08:30 New Mexico – Las Vegas Legends 0 COSTA RICA: Primera Division – Clausura 06/04 – 09:00 Alajuelense – Sporting San Jose 0.5/1 NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Champions League 06/04 – 09:00 U.N.A.M.- Pumas (Mex) – Cruz Azul (Mex) 0 MEXICO: Liga de Expansion MX – Clausura 06/04 – 09:05 Dorados de Sinaloa – Atlante 0 USA: US Open Cup 06/04 – 09:30 Central Valley Fuego – El Paso 0 06/04 – 09:30 Orange County SC – LA Force 1.5 AUSTRALIA: NPL Northern NSW 05/04 – 15:00 Finished Maitland 6 – 0 Adamstown Rosebud 3 – 0 2.5/3 BANGLADESH: Premier League 05/04 – 16:00 Postponed Bashundara Kings 0 – 0 Muktijoddha Sangsad 0 – 0 0 EUROPE: Euro U19 Women – Qualification – Round 2 – League B 05/04 – 16:00 Finished Slovakia U19 W 8 – 0 Armenia U19 W 1 – 0 3.5 AUSTRALIA: A-League 05/04 – 16:05 Finished เซ็นทรัล โคสต์ 5 – 0 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ 2 – 0 0.5 INDIA: I-League 05/04 – 16:30 Finished Neroca FC 2 – 1 Kenkre 1 – 1 1 AUSTRALIA: NPL Northern NSW 05/04 – 17:00 Finished Newcastle Olympic 0 – 1 Lake Macquarie 0 – 0 1 AUSTRALIA: NPL South Australian 05/04 – 17:00 Finished NE Metrostars 0 – 3 Adelaide City 0 – 1 0.5/1 CZECH REPUBLIC: U19 League 05/04 – 17:00 Finished สปาร์ต้า ปราก U19 3 – 0 Meteor Prague U19 2 – 0 3 EUROPE: Euro U19 Women – Qualification – Round 2 – League B 05/04 – 17:00 Finished Israel U19 W 2 – 0 Albania U19 W 2 – 0 0 JAPAN: J1 League 05/04 – 17:00 Finished เซเรโซ โอซาก้า 0 – 1 คาชิวะ เรย์โซล 0 – 1 0/0.5 NORWAY: Nasjonal U19 CL 05/04 – 17:00 Finished Sogndal U19 5 – 3 Haugesund U19 1 – 2 0 RUSSIA: Youth League – Championship Group 05/04 – 17:00 Finished FK Rostov U19 1 – 1 Rubin Kazan U19 0 – 0 1 SOUTH KOREA: K League 1 05/04 – 17:00 Finished ซูวอน ซัมซุง 0 – 1 ช็อนบุก 0 – 0 0/0.5 SOUTH KOREA: K League 2 05/04 – 17:00 Finished Jeonnam 0 – 1 Daejeon 0 – 0 0/0.5 VIETNAM: Vietnamese Cup 05/04 – 17:00 Finished BHTS Quang Nam 1 – 0 Binh Duong 0 – 0 0/0.5 SOUTH KOREA: K League 1 05/04 – 17:30 Finished Daegu 1 – 2 Incheon 0 – 1 0 05/04 – 17:30 Finished Jeju Utd 1 – 2 วุลซาน ฮุนได 1 – 1 0/0.5 SOUTH KOREA: K League 2 05/04 – 17:30 Finished Bucheon FC 1995 0 – 0 Seoul E. 0 – 0 0/0.5 AZERBAIJAN: First Division 05/04 – 18:00 Finished Kapaz 0 – 2 Keshla 2 0 – 1 0 05/04 – 18:00 Finished Qarabag 2 4 – 0 Sabail 2 2 – 0 0 05/04 – 18:00 Finished SumQayit 2 1 – 2 Turan 1 – 1 0 ENGLAND: Professional Development League 05/04 – 18:00 Finished ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส U23 0 – 1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด U23 0 – 1 0.5/1 UGANDA: Premier League 05/04 – 18:00 Finished UPDF 0 – 3 Kampala City 0 – 1 0 VIETNAM: Vietnamese Cup 05/04 – 18:00 Finished Hong Linh Ha Tinh 3 – 2 Nam Dinh 1 – 1 0/0.5 ASIA: AFC Cup – Qualification – Play Offs 05/04 – 18:15 Finished Machhindra (Nep) 1 – 2 Blue Star (Sri) 0 – 2 0 INDIA: I-League 05/04 – 18:35 Finished Sreenidi Deccan 1 – 2 Gokulam 0 – 2 0.5 ENGLAND: Professional Development League 05/04 – 19:00 Finished บริสตอล ซิตี้ U23 1 – 1 วัตฟอร์ด U23 0 – 0 1.5 05/04 – 19:00 Finished คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ U23 2 – 0 บาร์นสลีย์ U23 1 – 0 0/0.5 05/04 – 19:00 Finished อิปสวิช ทาวน์ U23 0 – 1 ฮัลล์ซิตี U23 0 – 1 1.5/2 ENGLAND: Premier League U18 05/04 – 19:00 Finished แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U18 0 – 1 เอฟเวอร์ตัน U18 0 – 0 0 05/04 – 19:00 Finished แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด U18 1 – 1 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี U18 1 – 0 0 ETHIOPIA: Premier League 05/04 – 19:00 Finished Ethiopia Bunna 0 – 4 St. George 0 – 1 3.5 EUROPE: Euro U19 Women – Qualification – Round 2 – League B 05/04 – 19:00 Finished Estonia U19 W 1 – 2 Kosovo U19 W 0 – 1 1.5 IRAQ: Super League 05/04 – 19:30 Finished Newroz 2 – 0 Samarra 2 – 0 0 SINGAPORE: Premier League 05/04 – 19:30 Finished Balestier Khalsa 2 – 1 Hougang 1 – 0 0.5 05/04 – 19:30 Finished Geylang 2 – 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2 – 2 1 EUROPE: Euro U19 Women – Qualification – Round 2 – League B 05/04 – 20:00 Finished Turkey U19 W 3 – 2 Cyprus U19 W 2 – 1 0 GREECE: Gamma Ethniki – Group 5 05/04 – 20:00 Finished Aris Skalas 0 – 1 Agios Ierotheos 0 – 0 0 05/04 – 20:00 Finished Charavgiakos 2 – 1 Fostiras 0 – 0 0 05/04 – 20:00 Finished Ermionidas-Ermis 0 – 2 Ilioupoli 0 – 0 0 05/04 – 20:00 Finished Panarkadikos 2 – 0 Foinikas N. Epidavrou 0 – 0 0 05/04 – 20:00 Finished Santorini 0 – 0 Mykonos 0 – 0 0 SYRIA: Premier League 05/04 – 20:00 Finished Afrin 0 – 3 Jableh 0 – 1 2.5 05/04 – 20:00 Finished Al Nawaeir 2 – 3 Foutoua 0 – 1 1.5 05/04 – 20:00 Finished Al Shorta 0 – 4 Al Jaish 0 – 1 2.5 05/04 – 20:00 Finished Harjaleh 0 – 3 Al-Ittihad 0 – 0 1.5 05/04 – 20:00 Finished Hottin 1 – 0 Al Karamah 0 – 0 1.5 05/04 – 20:00 Finished Wathbah 0 – 0 Tishreen 0 – 0 1.5 UGANDA: Premier League 05/04 – 20:00 Finished Vipers 2 – 0 Mbarara City 1 – 0 1.5 MALAYSIA: Super League 05/04 – 20:15 Finished Sarawak Utd. 1 – 1 Penang 0 – 0 0/0.5 EUROPE: Euro U19 Women – Qualification – Round 2 – League B 05/04 – 20:30 Finished Andorra U19 W 1 – 0 Georgia U19 W 0 – 0 0.5/1 CAMEROON: Elite One 05/04 – 21:00 Finished UMS de Loum 0 – 0 OFTA 0 – 0 1.5 CAMEROON: Elite Two 05/04 – 21:00 Postponed Ngaoundere 0 – 0 FC Rangers of Bafut 0 – 0 0 LATVIA: Optibet Virsliga 05/04 – 21:00 Finished Riga FC 3 – 0 Spartaks 1 – 0 1.5/2 MALAYSIA: Super League 05/04 – 21:00 Finished Melaka United 0 – 1 Sabah 0 – 1 0.5 05/04 – 21:00 Finished Negeri Sembilan 2 – 2 Selangor 0 – 1 0/0.5 POLAND: Division 2 05/04 – 21:00 Finished Grodzisk M. 1 – 2 Pogon Siedlce 1 – 1 0/0.5 ROMANIA: Liga 3 – Seria 3 – Promotion Group 05/04 – 21:00 Finished Afumati 11 – 0 Agricola Borcea 4 – 0 0 05/04 – 21:00 Finished Popesti Leordeni 1 – 2 F. Constanta 2 1 – 2 0 SLOVAKIA: 2. liga 05/04 – 21:00 Finished Samorin 1 – 1 Podbrezova 0 – 0 0.5/1 CAMEROON: Elite One 05/04 – 21:30 Finished Fortuna Mfou 0 – 0 Bafoussam 0 – 0 1.5 CZECH REPUBLIC: Division 2 05/04 – 21:30 Finished Mas Taborsko 1 – 0 Sparta Prague B 0 – 0 0/0.5 05/04 – 21:30 Finished Prostejov 2 – 2 Vyskov 1 – 1 0.5 SLOVENIA: 3. SNL – West 05/04 – 21:30 Finished Skofja Loka 0 – 3 Grosuplje 0 – 1 0 INDIA: I-League 05/04 – 21:35 Finished Aizawl 1 – 2 TRAU FC 1 – 2 0 CROATIA: 3. HNL West 05/04 – 22:00 Finished Krk 2 – 1 Nehaj Senj 2 – 1 0 ETHIOPIA: Premier League 05/04 – 22:00 Finished Defence Force 0 – 1 Sebeta City 0 – 0 1.5 ITALY: Primavera 1 05/04 – 22:00 Finished ยูเวนตุส U19 1 – 2 เวโรน่า U19 1 – 0 1/1.5 LITHUANIA: A Lyga 05/04 – 22:00 Finished Jonava 0 – 2 Kauno Zalgiris 0 – 0 2.5 POLAND: III Liga – Group I 05/04 – 22:00 Finished Sokol Aleksandrow L. 1 – 0 Szczuczyn 1 – 0 1.5 PORTUGAL: Liga Revelacao U23 – Championship Group 05/04 – 22:00 Finished บราก้า U23 1 – 5 เบนฟิก้า U23 0 – 2 0/0.5 05/04 – 22:00 Finished Estoril U23 5 – 1 Portimonense U23 2 – 0 0.5/1 05/04 – 22:00 Finished Leixoes U23 5 – 0 Rio Ave U23 4 – 0 0/0.5 IRAN: Division 1 05/04 – 22:15 Finished Mes Shahr Babak 2 – 3 Malavan 1 – 1 0.5/1 05/04 – 22:15 Finished Qashqai Shiraz 2 – 1 Arman Gohar 2 – 1 0.5/1 CAMEROON: Elite One 05/04 – 22:30 Finished APEJES Academy 0 – 0 Young Sports 0 – 0 2.5 05/04 – 22:30 Finished Les Astres 1 – 0 Fauve Azur Elite 0 – 0 1.5 GERMANY: Oberliga Bayern Süd 05/04 – 22:30 Finished Schwaben Augsburg 2 – 0 Schwabmunchen 2 – 0 1.5 IRAN: Persian Gulf Pro League 05/04 – 22:30 Finished Gol Gohar 3 – 3 Shahr Khodrou 1 – 2 1/1.5 IRAN: Division 1 05/04 – 22:30 Awarded Esteghlal Khuzestan 3 – 0 Machine Sazi 0 – 0 2 05/04 – 22:30 Finished Pars Janoobi Jam 1 – 1 Shahin Bushehr 0 – 0 1.5/2 05/04 – 22:30 Finished Vista Toorbin 1 – 1 Rayka Babol 0 – 1 0.5/1 SOUTH AFRICA: Premier League 05/04 – 22:30 Finished Supersport Utd 1 – 1 Chippa Utd. 0 – 1 0/0.5 GERMANY: Regionalliga Bayern 05/04 – 22:45 Finished Aubstadt 0 – 1 Nurnberg II 0 – 1 0.5/1 05/04 – 22:45 Postponed Eichstatt 0 – 0 Buchbach 0 – 0 0/0.5 05/04 – 22:45 Finished Rain/Lech 1 – 2 Illertissen 1 – 0 0.5/1 05/04 – 22:45 Finished Schalding 2 – 2 Eltersdorf 1 – 0 0/0.5 IRAN: Division 1 05/04 – 22:45 Finished Astara 0 – 0 Esteghlal Molasani 0 – 0 1 IRAN: Persian Gulf Pro League 05/04 – 23:00 Finished Zob Ahan 0 – 1 Naft M.I.S 0 – 0 0.5 LITHUANIA: A Lyga 05/04 – 23:00 Finished Zalgiris 0 – 0 FK Panevezys 0 – 0 1 LITHUANIA: I Lyga 05/04 – 23:00 Finished BE1 NFA 0 – 0 Nevezis Kedainiai 0 – 0 0 POLAND: Division 1 05/04 – 23:00 Finished R. Rzeszow 1 – 1 Stomil Olsztyn 0 – 0 0.5 05/04 – 23:00 Finished Sandecja Nowy S. 2 – 0 GKS Jastrzebie 0 – 0 0.5 POLAND: Polish Cup 05/04 – 23:00 Finished Ol. Grudziadz 0 – 3 เลช พอซนาน 0 – 1 2 IRAN: Persian Gulf Pro League 05/04 – 23:15 Finished Esteghlal F.C. 0 – 0 Paykan 0 – 0 1 GERMANY: 2. Bundesliga 05/04 – 23:30 Finished ฮัมบูร์ก 4 – 0 Aue 2 – 0 1.5 GERMANY: Junioren Bundesliga South 05/04 – 23:30 Finished เนิอร์นแบร์ค U19 2 – 0 Furth U19 0 – 0 1.5 ASIA: AFC Cup – Qualification – Play Offs 06/04 – 00:00 After Extra บาเลนเซีย (Mdv) 2 – 1 Paro (Bhu) 1 – 1 0 AUSTRIA: Regionalliga Central 06/04 – 00:00 Postponed Ried (Am) 0 – 0 Bad Gleichenberg 0 – 0 0 06/04 – 00:00 Finished Treibach 1 – 2 WSC Wels 0 – 1 1 GERMANY: Regionalliga Nordost 06/04 – 00:00 Finished Altglienicke 5 – 1 Tasmania Berlin 2 – 1 2.5 06/04 – 00:00 Finished Berliner AK 07 2 – 2 Babelsberg 1 – 0 0.5/1 06/04 – 00:00 Finished Furstenwalde 2 – 0 Lichtenberg 1 – 0 0/0.5 06/04 – 00:00 Finished Rathenow 0 – 4 BFC Dynamo 0 – 1 1.5 GERMANY: Regionalliga Sudwest 06/04 – 00:00 Finished FC 08 Homburg 0 – 0 Giessen 0 – 0 1 06/04 – 00:00 Finished FSV Frankfurt 0 – 4 Steinbach Haiger 0 – 4 0.5/1 06/04 – 00:00 Finished RW Koblenz 1 – 2 Pirmasens 0 – 0 0.5 06/04 – 00:00 Finished Ulm 1 – 0 Bahlinger 0 – 0 1 GERMANY: Oberliga Hamburg – Winners stage 06/04 – 00:00 Postponed HEBC Hamburg 0 – 0 Curslack-Neuengamme 0 – 0 0 GERMANY: Oberliga Bremen 06/04 – 00:00 Finished Blumenthaler 2 – 3 Bremer 1 – 0 2.5 06/04 – 00:00 Finished Brinkumer 3 – 0 Komet Arsten 1 – 0 3/3.5 06/04 – 00:00 Postponed Geestemunde 0 – 0 SFL Bremerhaven 0 – 0 0 06/04 – 00:00 Finished Habenhauser 2 – 1 Schwachhausen 1 – 1 1.5/2 06/04 – 00:00 Finished Leher 0 – 1 BTS Neustadt 0 – 0 0.5 06/04 – 00:00 Finished Werder Bremen III 0 – 4 Union 60 Bremen 0 – 1 0/0.5 GERMANY: Oberliga Bayern Nord 06/04 – 00:00 Finished ATSV 2 – 0 Karlburg 1 – 0 2 ITALY: Serie B 06/04 – 00:00 Finished Cremonese 2 – 1 Alessandria 1 – 0 0.5/1 06/04 – 00:00 Finished Pordenone 2 – 0 โฟรซิโนเน่ 1 – 0 0.5 06/04 – 00:00 Finished Reggina 0 – 3 เบเนเวนโต้ 0 – 1 0/0.5 06/04 – 00:00 Finished สปาล 2 – 2 Cosenza 0 – 1 0.5/1 06/04 – 00:00 Finished Ternana 1 – 4 เลชเช 1 – 2 0/0.5 LITHUANIA: A Lyga 06/04 – 00:00 Finished Suduva 1 – 1 Dziugas Telsiai 0 – 1 1 SWEDEN: Superettan 06/04 – 00:00 Finished Orgryte 2 – 2 Halmstad 1 – 0 0/0.5 NETHERLANDS: Derde Divisie 06/04 – 00:15 Finished GOES 0 – 1 Staphorst 0 – 0 0 GERMANY: Regionalliga West 06/04 – 00:30 Finished Oberhausen 1 – 1 RW Essen 1 – 0 0.5 GERMANY: Regionalliga Bayern 06/04 – 00:30 Finished Memmingen 0 – 0 Aschaffenburg 0 – 0 0 SOUTH AFRICA: Premier League 06/04 – 00:30 Finished Kaizer Chiefs 0 – 0 TS Galaxy 0 – 0 1 ARGENTINA: Primera A Women 06/04 – 01:00 Finished Deportivo Espanol W 0 – 7 San Lorenzo W 0 – 5 4 COLOMBIA: Liga Women 06/04 – 01:00 Finished America de Cali W 2 – 2 Santa Fe W 1 – 1 1.5 EUROPE: Euro U19 Women – Qualification – Round 2 – League B 06/04 – 01:00 Finished Scotland U19 W 3 – 0 Kazakhstan U19 W 1 – 0 5.5 FRANCE: National 06/04 – 01:00 Finished Boulogne 2 – 1 Bastia-Borgo 0 – 1 0.5 NETHERLANDS: Tweede Divisie 06/04 – 01:00 Finished ASWH 1 – 3 Rijnsburgse Boys 0 – 2 0.5/1 06/04 – 01:00 Finished Excelsior Maassluis 1 – 1 Scheveningen 0 – 1 0/0.5 06/04 – 01:00 Finished GVVV 2 – 2 Kozakken Boys 1 – 1 0 06/04 – 01:00 Finished Hardenberg 3 – 0 Jong Sparta Rotterdam 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:00 Finished IJsselmeervogels 1 – 0 HFC 0 – 0 0/0.5 06/04 – 01:00 Finished Katwijk 2 – 2 Spakenburg 0 – 1 1/1.5 06/04 – 01:00 Finished Noordwijk 4 – 1 Jong Volendam 4 – 0 0.5/1 NETHERLANDS: Derde Divisie 06/04 – 01:00 Finished ACV Assen 3 – 0 VV DOVO 2 – 0 0 06/04 – 01:00 Finished อาแย็กซ์ (Am) 2 – 1 Sportlust 0 – 1 0 06/04 – 01:00 Finished Excelsior 31 0 – 0 Barendrecht 0 – 0 0 06/04 – 01:00 Finished Harkemase Boys 1 – 2 SteDoCo 0 – 0 1.5 06/04 – 01:00 Finished Lisse 1 – 0 DVS ’33 Ermelo 1 – 0 0 06/04 – 01:00 Finished ODIN ’59 0 – 2 Hoek 0 – 1 0 06/04 – 01:00 Finished Sparta Nijkerk 3 – 0 Ter Leede 3 – 0 0 06/04 – 01:00 Finished VVOG 4 – 3 VVSB 2 – 1 0 UNITED ARAB EMIRATES: UAE League 06/04 – 01:00 Finished Al Ain 3 – 2 Al Wasl 1 – 1 1/1.5 06/04 – 01:00 Finished Khorfakkan 4 – 2 Bani Yas 1 – 2 0 SAUDI ARABIA: Division 1 06/04 – 01:20 Finished Al-Nahda 2 – 2 Al-Kawkab 1 – 1 0.5 BRAZIL: Campeonato Maranhense – Second stage – Play Offs 06/04 – 01:30 After Penalties Cordino EC 2 – 1 Sampaio Correa 0 – 1 0.5/1 ENGLAND: Southern League South Division 06/04 – 01:30 Finished Wimborne 1 – 4 Harrow 1 – 3 0.5/1 KUWAIT: Emir Cup 06/04 – 01:30 Finished Al Arabi 3 – 0 Al Sulaibikhat 2 – 0 2 06/04 – 01:30 Finished Al Jahra 1 – 3 Al Naser 0 – 1 0.5/1 POLAND: Division 1 06/04 – 01:30 Finished Korona Kielce 2 – 1 Podbeskidzie 1 – 0 0 SAUDI ARABIA: Division 1 06/04 – 01:30 Finished Al Draih 1 – 1 Hajer 0 – 0 0/0.5 ENGLAND: Championship 06/04 – 01:45 Finished มิลล์วอลล์ 0 – 1 สวอนซี 0 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1 – 1 ลูตัน ทาวน์ 0 – 0 0.5/1 06/04 – 01:45 Finished เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 – 0 แบล็กพูล 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 – 0 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 – 0 0.5/1 ENGLAND: League One 06/04 – 01:45 Finished เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 – 1 ชาร์ลตันแอธเลติก 0 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 – 4 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0 – 1 0.5 06/04 – 01:45 Finished Fleetwood 1 – 1 Lincoln 1 – 0 0 06/04 – 01:45 Finished MK Dons 2 – 1 Crewe 2 – 0 1.5 06/04 – 01:45 Finished Morecambe 2 – 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 – 1 0.5 06/04 – 01:45 Finished วีแกน แอธเลติก 3 – 0 Accrington 2 – 0 1 ENGLAND: League Two 06/04 – 01:45 Finished Forest Green 1 – 0 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Salford 0 – 1 Port Vale 0 – 0 0 ENGLAND: National League 06/04 – 01:45 Finished Dag & Red 0 – 0 Boreham Wood 0 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished FC Halifax 0 – 0 Solihull Moors 0 – 0 0 06/04 – 01:45 Finished King’s Lynn 1 – 0 Bromley 0 – 0 0.5 06/04 – 01:45 Finished Wealdstone 0 – 0 Maidenhead 0 – 0 0 06/04 – 01:45 Finished Wrexham 6 – 0 Barnet 3 – 0 1.5 ENGLAND: National League North 06/04 – 01:45 Finished Chorley 2 – 1 Boston Utd 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Curzon Ashton 0 – 0 Brackley Town 0 – 0 0.5/1 06/04 – 01:45 Finished Farsley 1 – 0 Guiseley 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Kettering 2 – 0 York 2 – 0 0 06/04 – 01:45 Finished คิดเดอร์มินสเตอร์ 0 – 1 Alfreton 0 – 0 1 06/04 – 01:45 Finished Spennymoor 0 – 2 Bradford PA 0 – 0 1 ENGLAND: National League South 06/04 – 01:45 Finished Hampton & Richmond 0 – 0 Tonbridge 0 – 0 0 ENGLAND: NPL Premier Division 06/04 – 01:45 Finished Ashton Utd 2 – 2 Atherton 0 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Basford 0 – 1 Warrington 0 – 1 0 06/04 – 01:45 Finished Witton 3 – 2 Morpeth 1 – 0 0.5/1 ENGLAND: Southern League Central Division 06/04 – 01:45 Finished Coalville 2 – 3 Royston 1 – 2 1 06/04 – 01:45 Finished Leiston 1 – 0 Bromsgrove 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Rushall 1 – 4 Peterborough Sports 1 – 1 0 06/04 – 01:45 Finished Stratford 2 – 3 Needham Market 0 – 0 0/0.5 ENGLAND: Southern League South Division 06/04 – 01:45 Finished Hayes & Yeading 2 – 0 Salisbury 0 – 0 1.5 06/04 – 01:45 Finished Walton Casuals 0 – 3 Yate Town 0 – 2 0 ENGLAND: Isthmian League Premier Division 06/04 – 01:45 Finished Cheshunt 1 – 2 Hornchurch 1 – 1 0 06/04 – 01:45 Finished Merstham 0 – 3 Corinthian-Casuals 0 – 1 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Potters Bar 0 – 1 Horsham FC 0 – 1 0 GIBRALTAR: National League – Championship Group 06/04 – 01:45 Finished Mons Calpe 1 – 4 St Josephs 1 – 2 1.5/2 IRELAND: Premier Division 06/04 – 01:45 Finished Sligo Rovers 0 – 1 Bohemians 0 – 1 0/0.5 NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership 06/04 – 01:45 Finished Portadown 0 – 2 Cliftonville 0 – 1 1/1.5 SAUDI ARABIA: Division 1 06/04 – 01:45 Finished Al Kholood 3 – 1 Najran 0 – 0 0 SCOTLAND: Lowland League 06/04 – 01:45 Finished East Kilbride 1 – 1 Berwick 1 – 0 0 06/04 – 01:45 Finished Vale Of Leithen 0 – 5 Caledonian Braves 0 – 3 0 WALES: Cymru Premier – Championship Group 06/04 – 01:45 Finished Bala 1 – 1 TNS 0 – 1 0.5 06/04 – 01:45 Finished Flint 0 – 4 Caernarfon 0 – 2 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Penybont 0 – 2 Newtown 0 – 1 0 WALES: Cymru Premier – Relegation Group 06/04 – 01:45 Finished Barry 1 – 0 Cardiff Metropolitan 1 – 0 0/0.5 06/04 – 01:45 Finished Druids 0 – 3 Connahs Q. 0 – 1 2/2.5 06/04 – 01:45 Finished Haverfordwest 0 – 1 Aberystwyth 0 – 0 0.5 SAUDI ARABIA: Division 1 06/04 – 01:50 Finished Bisha 0 – 3 Al-Sahel 0 – 1 0/0.5 EUROPE: Champions League – Play Offs 06/04 – 02:00 Finished เบนฟิก้า 1 – 3 ลิเวอร์พูล 0 – 2 1/1.5 06/04 – 02:00 Finished แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1 – 0 แอตเลติโก มาดริด 0 – 0 1.5 COLOMBIA: Liga Women 06/04 – 02:00 Finished La Equidad W 1 – 2 Dep. Cali W 1 – 1 3 ENGLAND: Championship 06/04 – 02:00 Finished เร้ดดิ้ง 2 – 1 สโต๊ค ซิตี้ 1 – 1 0 ENGLAND: League One 06/04 – 02:00 Finished โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1 – 1 Portsmouth 0 – 0 0/0.5 IRAQ: Super League 06/04 – 02:00 Finished Al Minaa 0 – 1 Al Sinaah 0 – 0 0 QATAR: QFA Cup 06/04 – 02:00 Finished Al-Kharitiyath 2 – 1 Al Markhiya 0 – 0 0/0.5 06/04 – 02:00 Finished Al Muaidar 2 – 0 Al Ahli Doha 2 – 0 1 SAN MARINO: Campionato Sammarinese 06/04 – 02:15 Finished Cailungo 1 – 1 Domagnano 1 – 1 0 06/04 – 02:15 Finished Faetano 1 – 2 Libertas 0 – 1 1 06/04 – 02:15 Finished Folgore 0 – 0 Fiorentino 0 – 0 1/1.5 JORDAN: Super Cup 06/04 – 02:30 Finished Al Ramtha 2 – 0 Al-Faisaly Amman 1 – 0 0/0.5 WORLD: Friendly International Women 06/04 – 02:30 Finished India W 1 – 0 Egypt W 1 – 0 0 ARGENTINA: Copa Argentina 06/04 – 03:00 Postponed Sarmiento Junin 0 – 0 Flandria 0 – 0 0 COSTA RICA: Primera Division – Clausura 06/04 – 03:00 Finished Grecia 2 – 0 Zeledon 1 – 0 0/0.5 SOUTH AMERICA: Copa Libertadores – Group Stage 06/04 – 07:30 Postponed Sporting Cristal (Per) 0 – 0 ฟลาเมงโก (Bra) 0 – 0 1/1.5

Joker wallet

pg slot, pgslot,pg slot auto,pg slot game,pgslot download,pg slot download ios,สล็อตพีจี,พีจีสล็อต,สล็อตออนไลน์,pgslot168,slot pg,พีจีสล็อตออโต้,พีจี เว็บตรง

Fullsloteiei
Fullslot
เราคือผู้ให้บริการสล็อตออนไลน์บนมือถืออันดับ 1 รองรับทั้งIOS และ Android ไม่ต้องดาวน์โหลดให้เปลืองเน็ต มีเกมส์ให้เลือกเล่นมากกว่า 100เกมส์เติมเงิน ถอนเงินผ่านระบบอัตโนมัติ มั่นคง ปลอดภัย บริการตลอด 24 ช.ม.

สล็อต
Fullslot สล็อตออนไลน์ 1 client เล่นได้ทุกค่าย ไม่ต้องสมัครหลายยูสให้ปวดหัว เล่นที่ Fullsloteiei ครบจบที่เดียวฝากถอนขั้นต่ำ 1บาท Fullslot eiei สล็อตจบครบที่เดียว ยินดีต้อนรับสู่เว็บคาสิโนออนไลน์ที่ให้บริการเกมเดิมพันแบรนด์ดังมากมายและเป็นแหล่งรวมเกมที่ใหญ่ที่สุดในประเทศใทยตอนนี้ เพื่อแก้ปัญหาความต้องการที่หลากหลายของทุกท่านบางอารมณ์ต้องการเล่นเกมสล็อตหรือบางอารมณ์ต้องการเล่นเกมอื่นๆก็สามารถเล่นได้จบครบที่เดียว มียูสเซอร์เดียวเหมือนกับว่าเป็นเจ้าของโลกคุณสามารถบ่งการได้เลยว่าต้องการจะทำอะไร เล่นอะไรมีพร้อมบริการคุณ 100 percent

Joker123

fullslot คืออะไร ใครสงสัยมีคำตอบ fullslot คือ Full ในภาษาอังกฤษ แปลว่า เต็ม ทั้งหมด สมบูรณ์ space ก็คือ เกมคาสิโนออนไลน์ที่เรารู้จักกันเป็นอย่างดีนั้นคือ เกมพนันรูปแบบโปแกรมเพราะเป็นการเล่นด้วยระบบของคอมพิวเตอร์จากในอดีตเป็นตู้เกมแมชชีนแต่ในปัจจุบันเป็นเกมสล็อตออนไลน์ที่เล่นได้อย่างสะดวกผ่านหน้าเว็บไซต์ในปัจจุบันไม่ต้องดาวน์โหลดแล้วละคะ สามารถเล่นเกมได้ที่หน้าเว็บได้เลย

แล้วอะไรที่เรียกว่าเป็นเกมส์สล็อตที่มีความครบครันละ นั้นก็คือ เว็บเกมที่เปิดให้บริการคาสิโนออนไลน์แบบครบวงจรไม่ต้องไปตามหาที่ไหน มีครบจบในเว็บเดียว ไม่ว่าจะเป็น แทงบอล บาคาร่า สล็อตออนไลน์ที่กำลังเป็นที่นิยมของนักลงทุนบอกเลยว่าว่า
เว็บมีทั้งสามเกมนี้ให้เล่นเว็บนั้นคือเดอะเบอสของเว็บคาสิโนออนไลน์ชั้นนำปัจจุบัน opening on the web มีให้บริการอย่างแพร่หลาย บางเว็บก็จะแยกเฉพาะให้บริการบางเว็บก็จะรวบรวมสารพัดเกมเดิมพันไว้ในเว็บเดียว

Joker123

ข้อดีของ
การใช้บริการเว็บที่ให้บริการเกมคาสิโนออนไลน์ครบวงจรนั้นก็คือ ไม่ต้องมีหลายยูสเซอร์ให้งงอย่างเช่นเราต้องการเล่นเกมส์ บาคาร่า แต่เว็บนี้ไม่มีก็ต้องไปสมัครเป็นสมาชิกกับเว็บอื่นให้เสียเวลาไปอีกแล้ว

อีกทั้งยังต้องเติมเงินเล่นที่อาจจะทำให้เสียเงินมากกว่าได้เงินด้วยซ้ำการที่เรามียูสเซอร์เดียวแล้วสามารถเล่นได้ทุกเกมที่ต้องการถือว่าเป็นสิ่งที่คุ้มค่ามากค่ะโดยที่เติมเงินรอบเดียวแต่หาเงินได้ถึงหลายเกมส์ ยิงปืนนัดดียวได้นกหลายตัวเลยละคะและเว็บเหล่านี้โดยส่วนมากจะเป็นเว็บที่ใหญ่ มีมาตรฐานสูง การทำงานบริการเป็นระบบ เชื่อถือได้ส่วนมากจะมีประสบการณ์ด้านการบริการเกมคาสิโนสูงมาก

ความแม่นยำดีเยี่ยมทำให้การลงทุนของเรานั้นจะมีความปลอดภัยมากนั้นเองค่ะแล้วการที่จะใช้บริการเกมก็ไม่ต้องสับสนไปค่ะ จะมีการแยกหน้าเว็บเข้าใช้บริการอย่างละเอียดเช่น เข้า Ufa ,เว็บ Ufabet, บาคาร่าฟรี ,เว็บ Royal, Ufa
PG SLOT

แบ่งให้ชัดเจนสามารถเข้าไปคลิ๊กเลยเล่นได้สบายเลยละคะ เป็นอย่างไรบางคะก็หวังว่าบทความนี้พอจะทำให้ทุกท่านเข้าใจความหมายของ fullslotและตัดสินใจสำหรับการลงทุนของท่านเองให้เหมาะสมกับความต้องการเพราะการที่จะมีเกมครบหรือไม่ครบของคาสิโนแต่ละเว็บนั้น ข้อดีข้อเสียก็จะขึ้นอยู่กับความต้องการของผู้ใช้บริการใครที่ต้องการเกมที่เป็นสล็อตโดยตรงก็สามารถเลือกเว็บที่มีความเชี่ยวชาญดูแลเกมสล็อตออนไลน์โดยตรง

ก็ได้แต่ใครที่ต้องการทุกอย่างในหนึ่งเดียวเพื่อเพิ่มรสชาติของการลงทุนให้มีความสนุกมากยิ่งขึ้นก็เลือกเว็บที่ตอบโจทย์ตรงสไตล์ของแต่ละท่านนะคะสุดท้านนี้ก็ข้อให้การลงทุนของคุณประสบความสำเร็จค่ะ
สล็อต

เว็บ opening น้องใหม่มาแรง
เว็บ All pg opening
เว็บ opening น้องใหม่มาแรงตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์
All pg

Leave a Comment

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *